Nội dung được cung cấp bởi longplaylp. Tất cả nội dung podcast bao gồm các tập, đồ họa và mô tả podcast đều được longplaylp hoặc đối tác nền tảng podcast của họ tải lên và cung cấp trực tiếp. Nếu bạn cho rằng ai đó đang sử dụng tác phẩm có bản quyền của bạn mà không có sự cho phép của bạn, bạn có thể làm theo quy trình được nêu ở đây https://vi.player.fm/legal.
Player FM - Ứng dụng Podcast
Chuyển sang chế độ ngoại tuyến với ứng dụng Player FM !

More of the Best Music We Heard In 2022 - pt 2

53:57
 
Chia sẻ
 

Manage episode 350362861 series 2832423
Nội dung được cung cấp bởi longplaylp. Tất cả nội dung podcast bao gồm các tập, đồ họa và mô tả podcast đều được longplaylp hoặc đối tác nền tảng podcast của họ tải lên và cung cấp trực tiếp. Nếu bạn cho rằng ai đó đang sử dụng tác phẩm có bản quyền của bạn mà không có sự cho phép của bạn, bạn có thể làm theo quy trình được nêu ở đây https://vi.player.fm/legal.

Howie and Nate talk with Rob and Drew about the best music of 2022.
Subscribe to and share The Long Play Listening Party on YouTube, Instagram TV, Apple Podcasts, Stitcher, and more - https://li.sten.to/8dsYe02
Rob's playlist - https://open.spotify.com/playlist/4sEvtVrCrT1Z74iqyLFbDh?si=93466e2a44334a5c
Contact us -
https://www.instagram.com/thelongplaylp/
https://twitter.com/thelongplaylp
Howie -
https://twitter.com/MarsLightsNoise
https://mrfuriousrecords.com/
Nate -
https://linktr.ee/asteralesmusic
Rob -
https://twitter.com/dn0t
Drew -
https://twitter.com/dark_satellites
Backxwash, "HIS HAPPINESS SHALL COME FIRST EVEN THOUGH WE ARE SUFFERING" (2022) - https://backxwash.bandcamp.com/album/his-happiness-shall-come-first-even-though-we-are-suffering
Black Star, "No Fear Of Time" (2022)
Elzhi & Georgia Anne Muldrow, "Zhigeist" (2022) - https://naturesounds.bandcamp.com/album/zhigeist
Kendrick Lamar, "Mr. Morale and the Big Steppers" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_k5mTVnRXWZS09BKOn7_zelGY5k0beDga4
Pusha T, "It's Almost Dry" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lO0ruVFuU9_2yzkoNfev36U6yR0DpqqZ0
Stik Figa & Conductor Williams, "Valley of Dry Bones" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_nNx0psEZPdGxX_wHK1y3CL7DhsE7xZv-I
Your Old Droog, "The Yodfather" (2022) - https://yourolddroog.bandcamp.com/album/the-yodfather
Plosivs, "Plosivs" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_kvwAa1Eylg1p3sXslLz5y8tQZ6mYsQCIg
Preoccupations, "Arrangements" (2022) - https://preoccupations.bandcamp.com/album/arrangements
Al Cisneros, "Sinai Dub Box" (2022) - https://alcisneros.bandcamp.com/album/sinai-dub-box-2012-2022
Elder, "Innate Passage" (2022) - https://beholdtheelder.bandcamp.com/album/innate-passage
The Natural Yogurt Band, "Magnified" (2022) - https://thenaturalyogurtband.bandcamp.com/album/magnified
Model Alpha, "Perceptions" (2022) - https://modelalpha.bandcamp.com/album/perceptions
Problems, "This Is Working Out" (2022) - https://orangemilkrecords.bandcamp.com/album/this-is-working-out
Lisa Bella Donna, "Hypnosis" (2022) - https://lisabelladonna.bandcamp.com/album/hypnosis
Beak>, "Kosmik Musik" (2022) - https://beak.bandcamp.com/album/kosmik-musik
Jet Moran & Milkdrop, "Write Away" (2022) - https://daturarecords.bandcamp.com/album/write-away-2
The Creepy Jingles, "Take Me At My Wordplay" (2022) - https://highdiverecords.bandcamp.com/album/the-creepy-jingles-take-me-at-my-wordplay
Nekrogoblikon, "The Fundamental Slimes and Humours" (2022) - https://nekrogoblikon.bandcamp.com/album/the-fundamental-slimes-and-humours
Eddie Vedder, "Earthling" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lxRdcu1AbGldR9k5H_hCetCamvwXSxR-0
Dan Andriano & The Bygones, "Dear Darkness" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lHM_DBzJc77YZloWRHUGI6OqeZekGUAv0
August Is Falling, "The Simple Plan EP" (2022) - https://augustisfalling.bandcamp.com/album/the-simple-plan-ep
Butch Walker, "Butch Walker as... Glenn" (2022) - https://butchwalkermusic.bandcamp.com/album/butch-walker-as-glenn
The Toxhards, "Aengus The Prize-Winning Hog" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_mJA-516zUz3FFMMXyjmaEPm0fvGFFhDrU
Kaitlyn Aurelia Smith, "Let's Turn It Into Sound" (2022) - https://kaitlynaureliasmith.bandcamp.com/album/lets-turn-it-into-sound
M/S Ride, "Fight Songs" (2022) - https://mrfuriousrecords.bandcamp.com/album/fight-songs
Amber Mark, "Three Dimensions Deep" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_k6NfDpvO64QQ1XyeqZDhsENq6r-YiQXU8
Beth Orton, "Weather Alive" (2022) - https://bethorton.bandcamp.com/album/weather-alive
Braingea, "Holon Daze" (2022) - https://braingea.bandcamp.com/album/holon-daze
Hainbach, "Syn-Ket Studien" (2022) - https://hainbach.bandcamp.com/album/syn-ket-studien
Hammered Hulls, "Careening" (2022) - https://hammeredhulls.bandcamp.com/album/careening
Huerco S, "Plonk" (2022) - https://huercosplonk.bandcamp.com/album/plonk
Szun Waves, "Earth Patterns" (2022) - https://szunwaves.bandcamp.com/album/earth-patterns
The Architects, "Border Wars 3" (2022) - https://open.spotify.com/album/0OMqmP7bSz5qpUgvpJQy7r

  continue reading

100 tập

iconChia sẻ
 
Manage episode 350362861 series 2832423
Nội dung được cung cấp bởi longplaylp. Tất cả nội dung podcast bao gồm các tập, đồ họa và mô tả podcast đều được longplaylp hoặc đối tác nền tảng podcast của họ tải lên và cung cấp trực tiếp. Nếu bạn cho rằng ai đó đang sử dụng tác phẩm có bản quyền của bạn mà không có sự cho phép của bạn, bạn có thể làm theo quy trình được nêu ở đây https://vi.player.fm/legal.

Howie and Nate talk with Rob and Drew about the best music of 2022.
Subscribe to and share The Long Play Listening Party on YouTube, Instagram TV, Apple Podcasts, Stitcher, and more - https://li.sten.to/8dsYe02
Rob's playlist - https://open.spotify.com/playlist/4sEvtVrCrT1Z74iqyLFbDh?si=93466e2a44334a5c
Contact us -
https://www.instagram.com/thelongplaylp/
https://twitter.com/thelongplaylp
Howie -
https://twitter.com/MarsLightsNoise
https://mrfuriousrecords.com/
Nate -
https://linktr.ee/asteralesmusic
Rob -
https://twitter.com/dn0t
Drew -
https://twitter.com/dark_satellites
Backxwash, "HIS HAPPINESS SHALL COME FIRST EVEN THOUGH WE ARE SUFFERING" (2022) - https://backxwash.bandcamp.com/album/his-happiness-shall-come-first-even-though-we-are-suffering
Black Star, "No Fear Of Time" (2022)
Elzhi & Georgia Anne Muldrow, "Zhigeist" (2022) - https://naturesounds.bandcamp.com/album/zhigeist
Kendrick Lamar, "Mr. Morale and the Big Steppers" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_k5mTVnRXWZS09BKOn7_zelGY5k0beDga4
Pusha T, "It's Almost Dry" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lO0ruVFuU9_2yzkoNfev36U6yR0DpqqZ0
Stik Figa & Conductor Williams, "Valley of Dry Bones" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_nNx0psEZPdGxX_wHK1y3CL7DhsE7xZv-I
Your Old Droog, "The Yodfather" (2022) - https://yourolddroog.bandcamp.com/album/the-yodfather
Plosivs, "Plosivs" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_kvwAa1Eylg1p3sXslLz5y8tQZ6mYsQCIg
Preoccupations, "Arrangements" (2022) - https://preoccupations.bandcamp.com/album/arrangements
Al Cisneros, "Sinai Dub Box" (2022) - https://alcisneros.bandcamp.com/album/sinai-dub-box-2012-2022
Elder, "Innate Passage" (2022) - https://beholdtheelder.bandcamp.com/album/innate-passage
The Natural Yogurt Band, "Magnified" (2022) - https://thenaturalyogurtband.bandcamp.com/album/magnified
Model Alpha, "Perceptions" (2022) - https://modelalpha.bandcamp.com/album/perceptions
Problems, "This Is Working Out" (2022) - https://orangemilkrecords.bandcamp.com/album/this-is-working-out
Lisa Bella Donna, "Hypnosis" (2022) - https://lisabelladonna.bandcamp.com/album/hypnosis
Beak>, "Kosmik Musik" (2022) - https://beak.bandcamp.com/album/kosmik-musik
Jet Moran & Milkdrop, "Write Away" (2022) - https://daturarecords.bandcamp.com/album/write-away-2
The Creepy Jingles, "Take Me At My Wordplay" (2022) - https://highdiverecords.bandcamp.com/album/the-creepy-jingles-take-me-at-my-wordplay
Nekrogoblikon, "The Fundamental Slimes and Humours" (2022) - https://nekrogoblikon.bandcamp.com/album/the-fundamental-slimes-and-humours
Eddie Vedder, "Earthling" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lxRdcu1AbGldR9k5H_hCetCamvwXSxR-0
Dan Andriano & The Bygones, "Dear Darkness" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_lHM_DBzJc77YZloWRHUGI6OqeZekGUAv0
August Is Falling, "The Simple Plan EP" (2022) - https://augustisfalling.bandcamp.com/album/the-simple-plan-ep
Butch Walker, "Butch Walker as... Glenn" (2022) - https://butchwalkermusic.bandcamp.com/album/butch-walker-as-glenn
The Toxhards, "Aengus The Prize-Winning Hog" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_mJA-516zUz3FFMMXyjmaEPm0fvGFFhDrU
Kaitlyn Aurelia Smith, "Let's Turn It Into Sound" (2022) - https://kaitlynaureliasmith.bandcamp.com/album/lets-turn-it-into-sound
M/S Ride, "Fight Songs" (2022) - https://mrfuriousrecords.bandcamp.com/album/fight-songs
Amber Mark, "Three Dimensions Deep" (2022) - https://music.youtube.com/playlist?list=OLAK5uy_k6NfDpvO64QQ1XyeqZDhsENq6r-YiQXU8
Beth Orton, "Weather Alive" (2022) - https://bethorton.bandcamp.com/album/weather-alive
Braingea, "Holon Daze" (2022) - https://braingea.bandcamp.com/album/holon-daze
Hainbach, "Syn-Ket Studien" (2022) - https://hainbach.bandcamp.com/album/syn-ket-studien
Hammered Hulls, "Careening" (2022) - https://hammeredhulls.bandcamp.com/album/careening
Huerco S, "Plonk" (2022) - https://huercosplonk.bandcamp.com/album/plonk
Szun Waves, "Earth Patterns" (2022) - https://szunwaves.bandcamp.com/album/earth-patterns
The Architects, "Border Wars 3" (2022) - https://open.spotify.com/album/0OMqmP7bSz5qpUgvpJQy7r

  continue reading

100 tập

Tất cả các tập

×
 
Loading …

Chào mừng bạn đến với Player FM!

Player FM đang quét trang web để tìm các podcast chất lượng cao cho bạn thưởng thức ngay bây giờ. Đây là ứng dụng podcast tốt nhất và hoạt động trên Android, iPhone và web. Đăng ký để đồng bộ các theo dõi trên tất cả thiết bị.

 

Hướng dẫn sử dụng nhanh